เว็บไซต์ 2 เมค / Website2Make Webboard
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
เว็บไซต์ 2 เมค / Website2Make Webboard

ยินดีต้อนรับทุกท่านสู่เว็บบอร์ดของ เว็บไซต์ 2 เมค มีเรื่องราวอะไรมาแชร์กันได้ที่นี่เลยครับ

You are not connected. Please login or register

วิธีการสมัครสมาชิกเว็บบอร์ด

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Admin

Admin

เวลาจะโพสต์ใดๆ อาจต้องสมัคร User ก่อน ถึงจะโพสต์ได้นะครับ ท่านใดที่ทำไม่เป็น ลองอ่านวิธีทำดูเลยครับ

วิธีสมัครสมาชิก

1. คลิกที่สมัครสมาชิกหรือ Register
2. เลื่อนหน้าจอลงมา แล้วเลือก "ยอมรับเงื่อนไข และฉันมีอายุมากกว่าหรือเท่ากับ 13 ปี"
3. ใส่ Username, E-mail, Password แล้วกด ส่ง(Submit) ** ตั้งรหัสให้ยากในการแฮก คือใส่จนให้ที่มันแสดงสีแดง Weak มันเปลี่ยนเป็นสีเหลือง Normal ก่อน ถึงจะไปหน้าต่อไปได้
4. ใส่รหัสผ่านอีกครั้ง

เป็นอันเสร็จสิ้นการสมัครครับ ปิดระบบการยืนยันอีเมล์แล้ว เพื่อความสะดวกของผู้ใช้บอร์ดครับ

lol!  เพียงเท่านี้ Username ทีสมัครก็สามารถใช้ได้แล้วครับ

http://www.website2make.com

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]